உங்கள் நாடு அல்லது பிராந்தியத்தைத் தேர்வுசெய்யவும்.

Close
உள்நுழைக பதிவு மின்னஞ்சல்:Info@infinite-electronic.hk
0 Item(s)

ஃபைபர் ஒளியியல் - டிரான்ஸ்ஸீயர் தொகுதிகள்

பரிந்துரைக்கப்பட்ட உற்பத்தியாளர்கள்

Finisar Corporation
- ஃபைனேசர் கார்ப்பரேஷன் (NASDAQ: FNSR) ஃபைபர் ஆப்டிக் துணை முறைகள் மற்றும் தொலைத்தொடர்புகள், நெட்வொர்க்கிங், ஸ்டோரேஜ், வயர்லெஸ் மற்றும் கேபிள் தொலைக்காட்சி பயன்பாடுகளு...விவரங்கள்
  • FTLX1475D3BNL FTLX1475D3BNL Finisar Corporation விளக்கம்:TXRX 1310NM DFB, PIN, 10GBASE-LR
  • FTLF1326P3BTL FTLF1326P3BTL Finisar Corporation விளக்கம்:TXRX SFP+ SGL 6.1GB/S
  • FTLF1318P2BTL FTLF1318P2BTL Finisar Corporation விளக்கம்:TXRX OPT SFP 1.25GBPS 1310NM
  • FWLF16217D57 FWLF16217D57 Finisar Corporation விளக்கம்:TXRX SFP 2.67GB/S 1571NM
FIT (Foxconn Interconnect Technology)
- Foxconn Interconnect Technology (FIT) லிமிடெட், கணினிகள், தகவல்தொடர்பு சாதனங்கள், நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ், ஆட்டோமொபைல்கள், தொழில்துறை மற்றும் பச்சை பயன்பாடுகளில் மின்னணு மற்ற...விவரங்கள்
  • AFCT-5961ATLZ AFCT-5961ATLZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) விளக்கம்:TXRX OPT SM SONET OC3/SDH 2X5
  • AFBR-57R6AEZ AFBR-57R6AEZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) விளக்கம்:TXRX OPT SFP QUAD RATE
  • AFBR-5710ALZ AFBR-5710ALZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) விளக்கம்:TXRX OPTICAL SFP IND STD LATCH
  • AFBR-5710APZ AFBR-5710APZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) விளக்கம்:TXRX OPTICAL SFP IND BAIL LATCH
Formerica Optoelectronics Inc.
- முன்னாள் ஜி.பீ / கள், 40 Gb / s, 25 Gb / s, மற்றும் 10 Gb / s ஆப்டிகல் ட்ரான்சீவர்ஸ், அதே போல் 16 Gb / s ஃபைபர் சேனல் / SAS மற்றும் ஆப்டிகல் பைஸ்ப்ஸ் தொகுதிகள் ஆகியவற்றின் முன்னணி உற்...விவரங்கள்
  • TSP-S1CK1-Q11 TSP-S1CK1-Q11 Formerica Optoelectronics Inc. விளக்கம்:SFP, 1000BASE-ZX, 80KM, 0 70DEGC
  • TAS-A1EH8-XAQ03 TAS-A1EH8-XAQ03 Formerica Optoelectronics Inc. விளக்கம்:SFP28, 25GBASE-AOC, 3M, 0 70DEGC
  • TSP-S1CB1-K11 TSP-S1CB1-K11 Formerica Optoelectronics Inc. விளக்கம்:SFP, 1000BASE-EX, 40KM, 0 70DEGC
  • TAS-A1EH1-8AQ TAS-A1EH1-8AQ Formerica Optoelectronics Inc. விளக்கம்:SFP28, 25GBASE-SR, 100M, 0 70DEG
Avago Technologies (Broadcom Limited)
- பிராட்காம் லிமிடெட் 50 ஆண்டுகால புதுமை, ஒத்துழைப்பு மற்றும் பொறியியல் சிறப்பம்சத்தில் கட்டப்பட்ட ஒரு உலகளாவிய உலகளாவிய குறைக்கடத்தி தலைவர். பிராட்காமின் விரிவா...விவரங்கள்
  • AFBR-59SMI2Z AFBR-59SMI2Z Avago Technologies (Broadcom Limited) விளக்கம்:250 MBD TRANSCEIVER POF, SMI
  • AFBR-5903EZ AFBR-5903EZ Avago Technologies (Broadcom Limited) விளக்கம்:TXRX ETHERNET 125MBD MMF 2X5
  • AFBR-57E6APZ AFBR-57E6APZ Avago Technologies (Broadcom Limited) விளக்கம்:TRANSCEIVER
  • AFBR-57E6APZC AFBR-57E6APZC Avago Technologies (Broadcom Limited) விளக்கம்:TXRX FAST ETHERNET 125MBD SFP
Affinity Medical Technologies - a Molex company
- மின்னணு இண்டர்கோன்களின் ஒரு முன்னணி உலகளாவிய வழங்குபவராக, மோலக்ஸ் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு நடைமுறையையும் தொடும் தயாரிப்புகளுக்கு முக்கியமான புதுமையான தீர்வை வடிவ...விவரங்கள்
  • TRPEG1EEXC000E2G TRPEG1EEXC000E2G Affinity Medical Technologies - a Molex company விளக்கம்:GE EX SFP
  • TRBUG1CFBC000E2G TRBUG1CFBC000E2G Affinity Medical Technologies - a Molex company விளக்கம்:GE SFP BX10-U TX1310/ RX1490
  • TRPUG1ESXC000E2G TRPUG1ESXC000E2G Affinity Medical Technologies - a Molex company விளக்கம்:GE SX SFP
  • TPP3XGDS0C000E2G TPP3XGDS0C000E2G Affinity Medical Technologies - a Molex company விளக்கம்:10GBE SR SFP+
2,113 related products
TSP-S1CK1-Q11
TSP-S1CK1-Q11
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: SFP, 1000BASE-ZX, 80KM, 0 70DEGC
கையிருப்பில்: 780 pcs
பதிவிறக்க: TSP-S1CK1-Q11.pdf
RFQ
AFCT-5961ATLZ
AFCT-5961ATLZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX OPT SM SONET OC3/SDH 2X5
கையிருப்பில்: 1500 pcs
பதிவிறக்க: AFCT-5961ATLZ.pdf
RFQ
FTLX1475D3BNL
FTLX1475D3BNL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX 1310NM DFB, PIN, 10GBASE-LR
கையிருப்பில்: 808 pcs
பதிவிறக்க: FTLX1475D3BNL.pdf
RFQ
LS38-C3L-TI-N
LS38-C3L-TI-N
உற்பத்தியாளர்கள்: Atop Technologies
விளக்கம்: SFP TRANSCEIVER 1250MBPS 1310NMD
கையிருப்பில்: 950 pcs
பதிவிறக்க: LS38-C3L-TI-N.pdf
RFQ
FTLF1326P3BTL
FTLF1326P3BTL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX SFP+ SGL 6.1GB/S
கையிருப்பில்: 1479 pcs
பதிவிறக்க: FTLF1326P3BTL.pdf
RFQ
FTLF1318P2BTL
FTLF1318P2BTL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX OPT SFP 1.25GBPS 1310NM
கையிருப்பில்: 1431 pcs
பதிவிறக்க: FTLF1318P2BTL.pdf
RFQ
TRPEG1EEXC000E2G
TRPEG1EEXC000E2G
உற்பத்தியாளர்கள்: Affinity Medical Technologies - a Molex company
விளக்கம்: GE EX SFP
கையிருப்பில்: 1105 pcs
பதிவிறக்க: TRPEG1EEXC000E2G.pdf
RFQ
TAS-A1EH8-XAQ03
TAS-A1EH8-XAQ03
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: SFP28, 25GBASE-AOC, 3M, 0 70DEGC
கையிருப்பில்: 424 pcs
பதிவிறக்க: TAS-A1EH8-XAQ03.pdf
RFQ
SFP-1000SX-M-550M-T
SFP-1000SX-M-550M-T
உற்பத்தியாளர்கள்: B+B SmartWorx, Inc.
விளக்கம்: SFP MODULE, 1000BASE-SX, MM 550M
கையிருப்பில்: 682 pcs
பதிவிறக்க: SFP-1000SX-M-550M-T.pdf
RFQ
FWLF16217D57
FWLF16217D57
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX SFP 2.67GB/S 1571NM
கையிருப்பில்: 281 pcs
பதிவிறக்க: FWLF16217D57.pdf
RFQ
AFBR-59SMI2Z
AFBR-59SMI2Z
உற்பத்தியாளர்கள்: Avago Technologies (Broadcom Limited)
விளக்கம்: 250 MBD TRANSCEIVER POF, SMI
கையிருப்பில்: 2816 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-59SMI2Z.pdf
RFQ
AFBR-57R6AEZ
AFBR-57R6AEZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX OPT SFP QUAD RATE
கையிருப்பில்: 2763 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-57R6AEZ.pdf
RFQ
LM28-C3S-TI-N
LM28-C3S-TI-N
உற்பத்தியாளர்கள்: Atop Technologies
விளக்கம்: SFP TRANSCEIVER 1250MBPS 850NMVC
கையிருப்பில்: 2678 pcs
பதிவிறக்க: LM28-C3S-TI-N.pdf
RFQ
TSP-S1CB1-K11
TSP-S1CB1-K11
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: SFP, 1000BASE-EX, 40KM, 0 70DEGC
கையிருப்பில்: 1025 pcs
பதிவிறக்க: TSP-S1CB1-K11.pdf
RFQ
FTLX1471D3BCL
FTLX1471D3BCL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX SFP+ SGL 10GB/S 1310NM
கையிருப்பில்: 963 pcs
பதிவிறக்க: FTLX1471D3BCL.pdf
RFQ
TAS-A1EH1-8AQ
TAS-A1EH1-8AQ
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: SFP28, 25GBASE-SR, 100M, 0 70DEG
கையிருப்பில்: 598 pcs
பதிவிறக்க: TAS-A1EH1-8AQ.pdf
RFQ
AFBR-5710ALZ
AFBR-5710ALZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX OPTICAL SFP IND STD LATCH
கையிருப்பில்: 2464 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-5710ALZ.pdf
RFQ
TRBUG1CFBC000E2G
TRBUG1CFBC000E2G
உற்பத்தியாளர்கள்: Affinity Medical Technologies - a Molex company
விளக்கம்: GE SFP BX10-U TX1310/ RX1490
கையிருப்பில்: 1091 pcs
பதிவிறக்க: TRBUG1CFBC000E2G.pdf
RFQ
FTLX8574D3BNL
FTLX8574D3BNL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX SFP+ SGL 10.5GB/S 850NM
கையிருப்பில்: 1340 pcs
பதிவிறக்க: FTLX8574D3BNL.pdf
RFQ
AFBR-5903EZ
AFBR-5903EZ
உற்பத்தியாளர்கள்: Avago Technologies (Broadcom Limited)
விளக்கம்: TXRX ETHERNET 125MBD MMF 2X5
கையிருப்பில்: 2086 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-5903EZ.pdf
RFQ
TSD-S2AA1-D11
TSD-S2AA1-D11
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: TXRX SFP 1.25GBPS 1310NM
கையிருப்பில்: 2450 pcs
பதிவிறக்க: TSD-S2AA1-D11.pdf
RFQ
TRPUG1ESXC000E2G
TRPUG1ESXC000E2G
உற்பத்தியாளர்கள்: Affinity Medical Technologies - a Molex company
விளக்கம்: GE SX SFP
கையிருப்பில்: 2211 pcs
பதிவிறக்க: TRPUG1ESXC000E2G.pdf
RFQ
AFBR-5710APZ
AFBR-5710APZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX OPTICAL SFP IND BAIL LATCH
கையிருப்பில்: 2396 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-5710APZ.pdf
RFQ
AFBR-57E6APZ
AFBR-57E6APZ
உற்பத்தியாளர்கள்: Avago Technologies (Broadcom Limited)
விளக்கம்: TRANSCEIVER
கையிருப்பில்: 1723 pcs
பதிவிறக்க:
RFQ
AFBR-57E6APZC
AFBR-57E6APZC
உற்பத்தியாளர்கள்: Avago Technologies (Broadcom Limited)
விளக்கம்: TXRX FAST ETHERNET 125MBD SFP
கையிருப்பில்: 1687 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-57E6APZC.pdf
RFQ
AFCT-5705LZ
AFCT-5705LZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX OPT SFF PLUGGABLE STD DMI
கையிருப்பில்: 1921 pcs
பதிவிறக்க: AFCT-5705LZ.pdf
RFQ
HFBR-5911ALZ
HFBR-5911ALZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX MMF GBE 1.25BGD EXT TEMP
கையிருப்பில்: 1778 pcs
பதிவிறக்க: HFBR-5911ALZ.pdf
RFQ
AFBR-5978Z
AFBR-5978Z
உற்பத்தியாளர்கள்: Avago Technologies (Broadcom Limited)
விளக்கம்: TXRX FAST ETH POF 125MBD
கையிருப்பில்: 1393 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-5978Z.pdf
RFQ
AFBR-5805TZ
AFBR-5805TZ
உற்பத்தியாளர்கள்: Avago Technologies (Broadcom Limited)
விளக்கம்: TXRX ATM SONET OC3 3V ST 1X9
கையிருப்பில்: 2797 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-5805TZ.pdf
RFQ
FTLX2071D333
FTLX2071D333
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: OPT TXRX 1271/1331NM DFB SFP+ LC
கையிருப்பில்: 618 pcs
பதிவிறக்க: FTLX2071D333.pdf
RFQ
FTLX1471D3BCV
FTLX1471D3BCV
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX SFP+ SGL 1310NM
கையிருப்பில்: 767 pcs
பதிவிறக்க: FTLX1471D3BCV.pdf
RFQ
TGW-Q14BB-FCQ
TGW-Q14BB-FCQ
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: TXRX QSFP28 100GBPS 1310NM
கையிருப்பில்: 48 pcs
பதிவிறக்க: TGW-Q14BB-FCQ.pdf
RFQ
FTLX1413D3BCL
FTLX1413D3BCL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: XFP OPTICAL TRANSCEIVER 10GB/S
கையிருப்பில்: 827 pcs
பதிவிறக்க: FTLX1413D3BCL.pdf
RFQ
FTLF1421P1BCL
FTLF1421P1BCL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX OPT SFP 2 GB/S 1310NM
கையிருப்பில்: 817 pcs
பதிவிறக்க: FTLF1421P1BCL.pdf
RFQ
TSP-S2CH1-C11
TSP-S2CH1-C11
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: TXRX SFP 1.25GBPS 850NM
கையிருப்பில்: 2685 pcs
பதிவிறக்க: TSP-S2CH1-C11.pdf
RFQ
FTLX1812M3BCL
FTLX1812M3BCL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX XFP 1550NM 11.3GB/S
கையிருப்பில்: 109 pcs
பதிவிறக்க: FTLX1812M3BCL.pdf
RFQ
FTLF1321P1BTL
FTLF1321P1BTL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX OPT SFP 2 GB/S 1310NM
கையிருப்பில்: 1020 pcs
பதிவிறக்க: FTLF1321P1BTL.pdf
RFQ
TPP3XGDS0C000E2G
TPP3XGDS0C000E2G
உற்பத்தியாளர்கள்: Affinity Medical Technologies - a Molex company
விளக்கம்: 10GBE SR SFP+
கையிருப்பில்: 981 pcs
பதிவிறக்க: TPP3XGDS0C000E2G.pdf
RFQ
AFBR-83PDZ
AFBR-83PDZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX OPT SFP DGTL 850NM
கையிருப்பில்: 204 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-83PDZ.pdf
RFQ
FTLF1419P1BCL
FTLF1419P1BCL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX OPT SFP 2 GB/S 1310NM
கையிருப்பில்: 624 pcs
பதிவிறக்க: FTLF1419P1BCL.pdf
RFQ
AFBR-57M5APZ
AFBR-57M5APZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX DGTL DIAGNOSTIC PLUG ETH
கையிருப்பில்: 2993 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-57M5APZ.pdf
RFQ
AFBR-79EQDZ
AFBR-79EQDZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX QSFP 40GBE 4CH PLUGGABLE
கையிருப்பில்: 759 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-79EQDZ.pdf
RFQ
AFBR-5922ALZ
AFBR-5922ALZ
உற்பத்தியாளர்கள்: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
விளக்கம்: TXRX MOD OPTICAL SFF
கையிருப்பில்: 2195 pcs
பதிவிறக்க: AFBR-5922ALZ.pdf
RFQ
FTLF8524P2BNL
FTLF8524P2BNL
உற்பத்தியாளர்கள்: Finisar Corporation
விளக்கம்: TXRX OPT SFP 4 GB/S 850NM
கையிருப்பில்: 1575 pcs
பதிவிறக்க: FTLF8524P2BNL.pdf
RFQ
M-SFP-LX/LC
M-SFP-LX/LC
உற்பத்தியாளர்கள்: Belden's Hirschmann
விளக்கம்: 1000BASE-LX SINGLE MODE SFP
கையிருப்பில்: 269 pcs
பதிவிறக்க: M-SFP-LX/LC.pdf
RFQ
TSD-S2CA1-F11
TSD-S2CA1-F11
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: TXRX SFP 1.25GBPS 1310NM
கையிருப்பில்: 2801 pcs
பதிவிறக்க: TSD-S2CA1-F11.pdf
RFQ
TAS-A1NA1-111
TAS-A1NA1-111
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: TXRX SFP+ 10GBPS 1310NM
கையிருப்பில்: 817 pcs
பதிவிறக்க: TAS-A1NA1-111.pdf
RFQ
TSD-S1KH1-A1G
TSD-S1KH1-A1G
உற்பத்தியாளர்கள்: Formerica Optoelectronics Inc.
விளக்கம்: TXRX SFP 4.25GBPS 850NM
கையிருப்பில்: 2405 pcs
பதிவிறக்க: TSD-S1KH1-A1G.pdf
RFQ
2,113 related products